ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 heat resistant led floodlight ] การจับคู่ 5 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำ Ip66 กลางแจ้งทนความร้อน 100w นำน้ำท่วมไฟ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
IP66 150W 100W 60W 30W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมรีโมทคอนโทรล
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
Anti Glare Shade Cooling IP66 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 100Watt รับประกัน 5 ปี
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
กันน้ำ 100 วัตต์ 150 วัตต์ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP66 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
25watt 40watt 60watt 100watt Solar Powered Flood Lights โคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งแบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชม |
1

