ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum housing led floodlight ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
KCD IP67 กันน้ํา 2200K ติดเหล็กอัลลูมิเนียม Housing Outdoor LED Flood Light 30w 50w 100w
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 30000 ล |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2200K |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V |
30W IP65 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง Die Cast ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมบาร์กลมสำหรับเรือประมง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
IP65 ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป 30W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์เกรด A + ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
KCD 30w 50w 100w 150w ตัดอัลลูมิเนียมเรือนกระจกแสงกลางแจ้ง AC Smart กันน้ํา LED Street Light ราคา 50w
| การใช้งาน: | ไฟสตรีท LED |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP65 |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
KCD คลาสสิก Performance Safety ไฟฟ้า ตัดอัด อลูมิเนียม Housing ประสิทธิภาพ กันน้ํา Slim 150w Smart LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | กันน้ํา IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
OEM Solar Flood Light อลูมิเนียมที่อยู่อาศัยกันน้ำไร้สายกลางแจ้ง Wallside Light
| สี: | BLCAK/ขาว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| สไตล์: | ทันสมัย |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 90lm / W ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้งอายุการใช้งานมากกว่า 50,000 ชั่วโมง
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
| ส.ป.ก: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
AC85-265V กันน้ํา IP65 สําหรับสนามเด็กเล่น 10w 30w 50w 80w 120w 250w 400w 500w สลิม LED ไฟโฟลด์ 12V
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง(lm/w): | 80 |
| ความดันทางเข้า ((v): | AC220-240V |
Anti Glare Shade ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้งที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมระบายความร้อนได้ดี
| สไตล์: | ทันสมัย |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
KCD 20000 ลูเมน IP65 ไฟโฟลท์ LED กันน้ํา มีอายุการใช้งาน 50000 ชั่วโมง สําหรับสนามกีฬากลางแจ้งและภูมิทัศน์
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 20,000 ล |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี: | 80 รา |
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |

