ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
IP65 กันน้ําภายนอก 50w 100w กระจกแสง LED โฟกัส 200w 300w 400w 500w 1000w 2000w แสงสุริยะ LED Flood Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| พลัง: | 50w/100w/200w/300w/400w/500w |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
Bridgelux Chip 6500k 30w ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมสวิตช์ปิด IP65 ไฟสวนกลางแจ้งกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
DC5V 100W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
IP65 กันน้ำ led ไฟน้ำท่วมกลางแจ้ง 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
EK02 Slim 30W 240V Led Blet น้ำท่วมไฟ Super Brightness
| ประเภท: | ประหยัดพลังงานไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | ชิป LED กำลังสูง |
| 404 Not Found: | ความสว่างสูง |
75000 Lumen 150W 274.5 * 314.5 * 45.5 มม. ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
สวนกลางแจ้ง Led พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม 30W 60W 100W 150W 200W IP65 สูง Lumen
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การวัดในสถานที่, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 150W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งความสว่างสูงพร้อมรีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
อลูมิเนียม 30Watt 5100lm ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงสว่างและวงจรเค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
150W 100W 60W 30W รีโมทคอนโทรลไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |

