ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cordless led work light ] การจับคู่ 7 ผลิตภัณฑ์.
20w 40w 48w แบบพกพา LED แสงทำงานโรงรถสร้างวงเล็บกระพริบกลางแจ้งไร้สาย
| พลัง: | 100w |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวอบอุ่น |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 211.5*251.5*41มม. |
ไฟ LED ทำงานไร้สายขนาดเล็กพับได้ 20w 27w โรงรถกลางแจ้งพร้อมขายึด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED ทำงาน |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 5100 |
DC 6V แบบพกพา LED ไฟทำงาน 4x6 ช่างไร้สายจับคู่สี 30w 48w สำหรับร้านทำงาน
| แอปพลิเคชัน: | ทิวทัศน์/ถนน/สวน |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | โคมไฟทำงานแบบพับได้ |
| พลัง: | 100w |
Marine Square 360 LED โคมไฟทำงานมัลติฟังก์ชั่นไร้สาย ขาตั้ง สีแดงและสีน้ำเงิน Industrial High Powered Battery
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED ทำงาน |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | โคมไฟทำงานแบบพับได้ |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 85000 |
โคมไฟขายึดไฟทำงานแบบพกพากันน้ำ IP65 โดยตรงจากโรงงานสามารถพับเก็บได้ USB ชาร์จไฟ LED ทำงานได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
น้ำท่วมไฟไร้สายกลางแจ้ง IP65 แบบพกพาที่ชาร์จโดย USB
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
โคมไฟฟลัดไลท์ LED แบบพกพาไร้สายที่ทนทานกันน้ำและมีความยืดหยุ่นสามารถชาร์จด้วย USB พร้อมที่จับแบบหมุนได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
1

