ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ anti glare industrial led high bay light ] การจับคู่ 9 ผลิตภัณฑ์.
ป้องกันแสงสะท้อนอุตสาหกรรม LED High Bay Light 100W IP65 กันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 24000 |
คลังสินค้าบางเฉียบ LED High Bay Light 100W ป้องกันแสงสะท้อนแสงสว่างสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 24000 |
กันน้ำป้องกันแสงสะท้อนอุตสาหกรรมนำแสงไฮเบย์ 50w
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูเอฟโอไฟไฮเบย์ LED |
| การรับประกัน(ปี): | 3 |
UFO Industrial LED High Bay Light 100 วัตต์ 150 วัตต์ 250 วัตต์ป้องกันแสงสะท้อนแบบปรับเชิงเส้นได้
| รูปร่างลักษณะ: | โคมระย้าแขวนพลังงานสูง |
|---|---|
| ชิป LED: | Lumileds |
| มุมลำแสง: | 60°/90° |
กันน้ำ Indusrial LED High Bay Light ป้องกันแสงสะท้อน 100W Super Brightness
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
240w 170lm / W UFO Linear LED High Bay Light Hook ระงับอุณหภูมิสีกีฬาในร่มอุตสาหกรรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำแสงอ่าวสูง |
|---|---|
| พิมพ์: | โคมระย้าแขวนพลังงานสูง |
| ชิป LED: | Lumileds |
KCD IP65 ไฟไฮเบย์ LED ตัวอลูมิเนียมความสว่างสูงอุตสาหกรรม 200W
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
SMD3030 ประสิทธิภาพสูง UFO Industrial High Bay Light Anti Glare สำหรับคลังสินค้า
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 130-150lm/w |
| CRI (รา>): | 80 |
100W 150W 200W 110lm / W 2835smd Led High Bay Shop ไฟโรงงานใช้ชิปสว่างสดใสช่วงกว้าง
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
1

