ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w led projector lamp ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
Marine Dimmable Smart RGB LED Floodlight 10W 30W 50W 200W โปรเจคเตอร์ LED Flood Lamp
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟลัดไลท์ LED |
|---|---|
| รายการ: | Smd LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
| พิมพ์: | สปอร์ตไลท์ LED กันน้ำ IP65 |
100 W 150 W 200 W 300 W SMD โปรเจคเตอร์แสงสว่างกลางแจ้ง LED 6000K IP65
| ชื่อสินค้า: | กันน้ำ IP65 กลางแจ้ง SMD พลังงานแสงอาทิตย์ LED น้ำท่วมราคา |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -20 - 50 |
100 W 150 W 200 W LED Solar Outdoor Flood Lights ผู้สร้างไฟโปรเจคเตอร์แบบติดตั้งบนพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| คำสำคัญ: | ไฟน้ำท่วม DC พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำกลางแจ้ง |
100Watt 150Watt 50000h LED Flood Light พร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
กันระเบิด IK08 Electric EK03 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งประสิทธิภาพสูง 100-110lm / W
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
| วัตต์: | 30W/50W/100W/150W/200W |
โปรเจ็กเตอร์ P65 ระยะไกล 400W Warm White Solar LED Floodlight
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
โมโนแพนล์ IP67 โปรเจคเตอร์ แสงฉายแสงแสงอาทิตย์ เซ็นเซอร์ แสงฉายแสง 5000 ลูเมน 100w
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| โวลเตชั่น: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
KCD สวน 50W 100W 150W 200W 300W 250lm/w SMD 3030 โปรเจคเตอร์ กันน้ํา โมเดิร์น ไฟไฟฟ้า โคมไฟ LED
| สถานที่กำเนิด: | สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนนกลางแจ้ง |
| อุณหภูมิสี: | 3000-6500k |
ราคาปลีก โปรเจคเตอร์หลอดไฟ Outdoor Long Range 500w แสงดวงอาทิตย์สําหรับการใช้ในสวนบ้าน กันน้ํา
| วัสดุของเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| พลังงาน: | 500W |
ไฟฟ้าแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 130 ลิตร/วัตต์ |
| วัตต์: | 200w |

