ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100 watt led high bay light ] การจับคู่ 16 ผลิตภัณฑ์.
Ultra Bright Lighting Black 100W IP65 Waterproof High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100lm / W-110lm / W |
| CRI (Ra>): | 80 |
ซุปเปอร์ LED Wide Baylight ความสว่าง อุตสาหกรรมพาณิชย์ 100 150 200 วัตต์ UFO High Bay Light
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
|---|---|
| มุม: | 90° |
| สถานที่ผลิต: | ฝอซาน/กว่างโจว |
KCD IP65 ไฟไฮเบย์ LED ตัวอลูมิเนียมความสว่างสูงอุตสาหกรรม 200W
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมคลังสินค้าแบบบูรณาการ 100W นำไฟไฮเบย์กันน้ำ IP65
| รา>: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20 °C-+50 °C |
| ชั่วโมงทำงาน: | 50000 |
ยูเอฟโอ 100w 200w 150lm / W ไฟไฮเบย์ Led อุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 130-150LM / ว |
| CRI (Ra>): | 80 |
ไฟไฮเบย์ LED อุตสาหกรรม 24000lm
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 24000 |
CE ROHS Industrial Super Brightness 200w ไฟ LED High Bay
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
UFO Industrial LED High Bay Light 100 วัตต์ 150 วัตต์ 250 วัตต์ป้องกันแสงสะท้อนแบบปรับเชิงเส้นได้
| รูปร่างลักษณะ: | โคมระย้าแขวนพลังงานสูง |
|---|---|
| ชิป LED: | Lumileds |
| มุมลำแสง: | 60°/90° |
ไฟไฮเบย์สำหรับอุตสาหกรรมป้องกันการระเบิด 150W ความสว่างสูง
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 100-110lm/w |
| CRI (รา>): | 80 |
KCD Professional Wireless Control คลังสินค้า 150w 200w 400w High Bay Led Lights
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 130-150LM / ว |
| CRI (Ra>): | 80 |

