IP66 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W
IP66 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W
,ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ IP66 100W
,ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ IP66 100W
ประหยัดพลังงานไฟถนนแบตเตอรี่ลิเธียมกันน้ำ IP66 Super Bright Solar Street Light Streetlight Outdoor Solar Light
บริษัท ฝอซานไคเฉิงไลท์ติ้ง จำกัด
ทางเลือกที่ดีที่สุดของคุณจากประเทศจีน!
สำหรับไฟถนน Led สามารถผลิตและจัดหารุ่นต่างๆ ให้กับคุณตามสภาพแวดล้อมการใช้งานของคุณสำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม โปรดติดต่อเราขอขอบคุณ.


| ประเภทของแสง | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่ออื่น ๆ | ไฟภูมิทัศน์พลังงานแสงอาทิตย์, ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์, ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พลัง | 100W |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์ | 40W หรือกำหนดเอง |
| ขนาดแผงโซลาร์เซลล์ | ตามภาพ |
| เวลาในการชาร์จ | 6 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 8-12 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED SMD |
| ตัวประกอบกำลัง | >0.95 หรือกำหนดเอง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| การรักษาพื้นผิว | พ่นเคลือบผงกันสนิม |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 2800K-6500K, ซอฟต์ไวท์, วอร์มไวท์, โทนกลางไวท์, คูลไวท์, เดย์ไลท์ |
| กันน้ำ | IP67 |
| รูปแบบการทำงาน | เซนเซอร์+รีโมทคอนโทรล |
| รับประกัน | 2/3/5 ปีหรือกำหนดเอง |
| ประเภทของแสง | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่ออื่น ๆ | ไฟภูมิทัศน์พลังงานแสงอาทิตย์, ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์, ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พลัง | 60W |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์ | 30W หรือกำหนดเอง |
| ขนาดแผงโซลาร์เซลล์ | ตามภาพ |
| เวลาในการชาร์จ | 6 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 8-12 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED SMD |
| ตัวประกอบกำลัง | >0.95 หรือกำหนดเอง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| การรักษาพื้นผิว | พ่นเคลือบผงกันสนิม |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 2800K-6500K, ซอฟต์ไวท์, วอร์มไวท์, โทนกลางไวท์, คูลไวท์, เดย์ไลท์ |
| กันน้ำ | IP67 |
| รูปแบบการทำงาน | เซนเซอร์+รีโมทคอนโทรล |
| รับประกัน | 2/3/5 ปีหรือกำหนดเอง |
| ประเภทของแสง | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่ออื่น ๆ | ไฟภูมิทัศน์พลังงานแสงอาทิตย์, ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์, ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พลัง | 30W |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์ | 20W หรือกำหนดเอง |
| ขนาดแผงโซลาร์เซลล์ | ตามภาพ |
| เวลาในการชาร์จ | 6 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 8-12 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED SMD |
| ตัวประกอบกำลัง | >0.95 หรือกำหนดเอง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| การรักษาพื้นผิว | พ่นเคลือบผงกันสนิม |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 2800K-6500K, ซอฟต์ไวท์, วอร์มไวท์, โทนกลางไวท์, คูลไวท์, เดย์ไลท์ |
| กันน้ำ | IP67 |
| รูปแบบการทำงาน | เซนเซอร์+รีโมทคอนโทรล |
| รับประกัน | 2/3/5 ปีหรือกำหนดเอง |
หมายเหตุ: ขนาดและน้ำหนักอาจมีการเปลี่ยนแปลง โปรดยืนยันกับเราทีละรายการขอขอบคุณ.
คุณสมบัติ
1. กันน้ำ กันความร้อน และทนทาน
2. สว่างขึ้นโดยอัตโนมัติในที่มืดและปิดในเวลากลางวันหรือในสภาพแสงจ้า
3. ใช้รีโมทคอนโทรลเพื่อปรับความสว่าง BY REMOTE
4. ประสิทธิภาพสูง อายุการใช้งานยาวนาน
5. ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว
6. พื้นที่ใช้งานผลิตภัณฑ์: สวน / ลาน / ถนน / สวนสาธารณะ / ถนน / ทางเดินเป็นต้น
โหมด 7.Lighting: แสงคงที่ + รีโมทคอนโทรล
8. เวลาส่องสว่าง: 8 ชั่วโมง 14 ชั่วโมง 30 ชั่วโมง
9.เวลาในการชาร์จ: ≥8H
ข้อมูลจำเพาะ
แผงโซล่าเซลล์โพลีซิลิคอน - ชาร์จเร็ว
200W + เทียบเท่าหลอดไส้ 9V 22W
แบตเตอรี่: แบตเตอรี่แหล่งพลังงานสูง LFP
200W 6.4V 18000MAH
วัสดุ: อลูมิเนียม
แหล่งกำเนิดแสง: 200W 224 ชิ้น ชิป LED SMD 5730
โหมดแสงสว่าง: แสงคงที่ + รีโมทคอนโทรล
ฟังก์ชั่นจับเวลา: เลือกได้ 2 - 4 - 6 ชั่วโมง
เวลาแสง: 100%≤8H, 50%≤15H
1.ฟังก์ชั่นหน่วยความจำ
2. ฟังก์ชั่นจับเวลา
3. ปรับความสว่างได้
4. เปิดไฟด้วยรีโมทแม้ในเวลากลางวัน
แพ็คเกจรวม
1 x แผงโซลาร์เซลล์
1 x โคมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
1 x คู่มือผู้ใช้
1 x รีโมทคอนโทรล
สกรู 6 ตัว
ทำไมถึงเลือกพวกเรา?
10 ปี เน้นแสงกลางแจ้ง (2010-2019)
สินค้า: ไฟน้ำท่วม, โคมไฟถนน, อ่าวสูง, ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์, ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
ร้านทำงาน: การประชุมเชิงปฏิบัติการการหล่อ, การประชุมเชิงปฏิบัติการสเปรย์, การประชุมเชิงปฏิบัติการไดรเวอร์, การประชุมเชิงปฏิบัติการการประกอบ
พื้นที่โรงงาน: กว่า 20,000 ตารางเมตร
ความจุ: 30K/วันสำหรับไฟน้ำท่วม
วิจัยและพัฒนา: วิศวกรเครื่องกล*2;วิศวกรไฟฟ้า*2;
คุณภาพ:แพลตฟอร์มการทดสอบออปโตอิเล็กทรอนิกส์โฟโตมิเตอร์กระจาย;ระบบทดสอบสีแสงและไฟฟ้าเครื่องเขย่าความร้อนเครื่องทดสอบอายุ UV;อุปกรณ์ทดสอบอุณหภูมิและความชื้นคงที่
Our mission is to offer "High Quality" & "Good Service" & "Fast Delivery" to help our clients to gain more profits.